Căn hộ Hqc Hóc Môn ( Hoàng Quânh, giá 1.150 tỷ , 60m2, 2pn, 2wc. - LOJ - Mua bán , Rao vặt , đăng tin up bài miễn phí

Menu Đăng tin
Căn hộ Hqc Hóc Môn ( Hoàng Quânh, giá 1.150 tỷ , 60m2, 2pn, 2wc.

1.150.000.000 đ

TP.Hồ Chí Minh 08:57 · 15/05/2026

Thông số chi tiết

Diện tích 60 m²
Pháp lý Hợp đồng MB
Phòng ngủ 2
Số tầng 17
Trạng thái Đang bán
Tình trạng Đã qua sử dụng

Mô tả chi tiết

Đặc điểm bất động sản

Tình trạng bất động sản: Đã bàn giao

Loại hình: Chung cư

Diện tích: 60 m²

Giá/m²: 19,17 triệu/m²

Giấy tờ pháp lý: Hợp đồng mua bán

Số phòng ngủ: 2 phòng

Số phòng vệ sinh: 2 phòng

Tầng số: 17

Căn góc

Suất thanh lý từ chủ đầu tư, căn hộ 2PN, 1WC, tại Hqc Hóc Môn, Nguyễn Thị Sóc, Hóc Môn. 1. Căn 60m², 2PN, 2WC, nội thất cơ bản, tầng 17, giá 1.150 tỷ. Đã hoàn thiện, ban công, sân phơi riêng, thoáng mát. Giá full sổ, bao sang tên trực tiếp chủ đầu tư - nhận nhà ở ngay. Chi tiết xem nhà - thủ tục sang tên trực tiếp qua phòng kinh doanh chủ đầu tư để có thông tin chính xác và an toàn

backtop